इंदिरा गांधी उड्डाणपूलाच्या कामासाठी 25 झोपड्यांचे स्थालांतर करणार.

Picture of starmazanews

starmazanews


स्टार माझा न्यूज :- पुणे प्रतिनिधी नामदेव मेहेर.


पिंपरी चिंचवड:- शहरातील पिंपरी येथील सर्वात जुन्या इंदिरा गांधी उड्डाण पुलाचे स्ट्रक्चरल ऑडिट करून दुरुस्तीचे काम महापालिकेचे हाती घेतले आहे.या कामासाठी पुलाखाली 25 झोपड्यांचे भाटनगर येथे तात्परते स्थलांतर करण्यात येणार आहे. पुणे लोणावळा रेल्वेमार्गावरील हा उड्डाणपुल असून पुलाचे बांधकाम धोकादायक झाल्याने पालिकेने त्यांचे पिलर स्ट्रक्चरल ऑडिट करून घेतले.त्यात पुल धोकादायक झाल्याचा अहवाल आहे.पुलाच्या मजबुती करण्यासाठी पालिकेकडून दुरुस्ती काम हाती घेण्यात आले आहे.काम सुरू होऊन 2 वर्षांपेक्षा अधिक कालावधी झाला तरी ते संथगतीने सुरू आहे.पुलाखालील पिलर व इतर कामं हाती घेण्यात येणार आहे.त्यासाठी तेथील 25 झोपड्यांचे तात्पुरत्या स्वरूपात भाटनगर येथे स्थलांतर करण्यात येणार आहे.त्या झोपड्यांना महावितरण कडुन वीज जोड देण्यात येणार आहे.यासाठी 5 लाखांचा खर्च अपेक्षित आहे.झोपड्यांचे स्थलांतर केल्यानंतर तेथील व इतर बांधकामांचे केल्यानंतर तेथील व इतर बांधकामांचे मजबुती करणारे काम हाती घेण्यात येणार आहे.

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!