“सर्वांसाठी समान आरोग्य सुविधा, सर्वांसाठी आरोग्य”

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज:-परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने


सार्वजनिक आरोग्य विभाग..महाराष्ट्र शासन…
महाराष्ट्र राज्याचे सार्वजनिक आरोग्य मंत्री व कुटुंब कल्याण मंत्री तथा धाराशिव जिल्ह्याचे पालकमंत्री आदरणीय प्रा. डॉ. तानाजीराव सावंत साहेब यांच्या संकल्पनेतील “सुंदर माझा दवाखाना” दि.०७.०४.२०२३ ते १४.०४.२०२३ या मोहिमेचा आज दि. ०७.०४.२०२३ रोजी आदरणीय जिल्हा शल्य चिकित्सक डॉ.राजाभाऊ गलांडे-पाटील साहेब यांच्या मार्गदर्शनाखाली उप जिल्हा रुग्णालय परंडा येथे वैद्यकीय अधिक्षक डॉ. विश्वेश कुलकर्णी साहेब यांच्या मार्गदर्शनाखाली येथे “सर्वांसाठी समान आरोग्य सुविधा, सर्वांसाठी आरोग्य” हे ध्येय समोर ठेऊन “सुंदर माझा दवाखाना” ही संकल्पना मनी धरून संपुर्ण दवाखान्यात स्वच्छता अभियान राबविण्यात आली. यावेळी उप जिल्हा रुग्णालयचे सर्व अधिकारी व कर्मचारी उपस्थित होते.

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!