सावकरकीच्या जाचास कंटाळून परांड्यातील तरुणाचा आत्महत्येचा प्रयत्न.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज:-परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने.

परंडा येथील नवतरुण शाम रामचंद्र देशपांडे याने सावकारीच्या जाचाला कंटाळून औषध प्राशन करून आत्महत्या करण्याचा प्रयत्न केला. दिनांक 3 एप्रिल 2023 रोजी सायंकाळी सात वाजता राहत्या घरी विषारी औषध प्रशांत केले. त्याला तात्काळ उपजिल्हा रुग्णालय परंडा येथे दाखल करण्यात आले .औषध उपचार करण्यात आली पोलीस स्टेशनचे स्टेशनचे पोलिस मुल्ला मॅडम यांनी रुग्णाची परिस्थिती गंभीर आसल्याने ते शुद्धीवर आल्यानंतर सकाळी गुन्हा नोद करण्यात येईल असे सांगण्यात आले.

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!