कोरोनाच्या रूग्णवाढीमुळे घाबरु नका, यंत्रणा सज्ज – आयुक्त शेखर सिंह

Picture of starmazanews

starmazanews


स्टार माझा न्यूज :- पुणे प्रतिनिधी नामदेव मेहेर.


पिंपरी चिंचवड :- कोरोनाच्या ओमिक्रॉनच्या नवीन व्हेरीयंटचे रुग्न वाढत आहेत.पण घाबरण्याचे काही कारण नाही. रुग्णांना सौम्य लक्षणे आहेत.विविध व्याधी, वयोवृद्धांच्या चाचण्या केल्या जाणार आहेत. यंत्रणा सज्ज असल्याचे महापालिका आयुक्त शेखर सिंह यांनी सांगितले. आयुक्त शेखर सिंह म्हणाले, गेल्या काही दिवसांपासून देशासह शहरात करोनाचे रुग्ण वाढत आहेत. सध्या शहरात करोनाचे २०८ सक्रिय रुग्ण आहेत.यापैकी केवळ ४ रुग्ण पालिका रुग्णालयात उपचार घेत आहेत. इतर रुग्ण घरीच उपचार घेत आहेत.मात्र कोरोनाबाबत केंद्र सरकारने उपाय योजना करण्यासंदर्भात पालिकेच्या वायसीएमसह सर्व रुग्णालयात ऑक्सिजन बेड, व्हेंटिलेटर बेड ,आयसीयू बेड उपलब्ध ठेवले आहेत.सर्व यंत्रणा सज्ज आहे.सर्व डॉक्टरांचीही आढावा बैठक घेतली आहे.सहाय्यक आरोग्य वैद्यकीय अधिकारी डॉ लक्ष्मण गोफणे म्हणाले, शहरात २०८ सक्रिय रुग्ण आहेत.त्यातील रुग्णालयात केवळ ४ दाखल आहेत.या व्हेरिएंटचे फास्ट स्प्रेडिंग होत आहे. त्यामुळे नागरिकांनी काळजी घेणे आवश्यक आहे.सर्दी खोकला ताप ही लक्षणे आहेत.कोरोनाचा मुकाबला करण्यासाठी यंत्रणा सज्ज आहे.

www.starmazanews.com संपादक :- रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!