राज्यपाल कोशारी यांच्या वक्तव्यांचा निषेध,शिवसेनेच्या वतीने स्वाक्षरी मोहिम.

Picture of starmazanews

starmazanews

स्टार माझा न्यूज:- परंडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने

परंडा येथील आज दिनांक ३१ जुलै रोजी सकाळी ११ वाजता छत्रपती शिवाजी महाराज चौक येथील शिवसेनेच्या वतीने राज्यपाल कोशारी यांच्या वक्तव्यांचा निषेध करून शिवसेनेच्या वतीने स्वाक्षरी मोहिम राबवण्यात आली हिंदु मध्ये फुट पाडणाऱ्या मराठी माणसाचा सतत आपमान करणाऱ्या राज्यपालांना केंद्राने परत बोलावून घ्या या साठी संपुर्ण महाराष्ट्र भर शिवसेनेच्या वतीने स्वाक्षरी मोहिम राबवण्यात येत आहे परंडा येथे आज शिवसेना व युवा सेना यांच्या वतीने शेकडो शिवसैनिकानी स्वाक्षरी मोहिमेत शेकडो शिवसैनिक सहभागी झाली या स्वाक्षरी मोहिमेत शिवसेना तालुका प्रमुख मेघराज पाटील शिवसेना शहर प्रमुख ईरफान शेख शिवसेना युवा सेना तालुका प्रमुख शिवाजी देवकर युवा सेना शहर प्रमुख कुणाल जाधव प्रांजित गवंडी इत्यiदीसह शेकडो शिवसैनिक उपस्थित होते

स्टार माझा न्यूज:-: रियाज पठाण — 9405749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!