अमृत महोत्सवी वर्षानिमित भव्य आरोग्य मेळावा संपन्न.

Picture of starmazanews

starmazanews

www.starmazanews.com परांडा प्रतिनिधी गोरख देशमाने

स्वातंत्र्याचा अमृत महोत्सवी वर्षानिमित आरोग्य व कुटुब कल्याण मंत्रालय व राष्ट्रीय आरोग्य अभियान महाराष्ट्र शासन व उपजिल्हा रुग्णालय परंडा आयोजित भव्य आरोग्य मोफत आरोग्य मेळावा आयोजित करण्यात आला होता. कार्यक्रमाचे उदघाटन श्री .नागरगोजे साहेब गटविकास अधिकारी यांच्या हस्ते करण्यात आली. यावेळी ऊ. जि. रू च्या वैदयकिय अधिक्षक डॉ. निलोफर पठाण व तालुका वैदयकिय अधिकारी डॉ .एम.एल. साचे यांच्या मार्गदर्शनाखाली आरोग्य मेळाव्याचे नियोजन करण्यात आले. या वेळी विशेषतज्ञ म्हणुन बार्शिचे प्रख्यात भिषक व ह्दयरोगतज्ञ डॉ. अंधारे साहेब तसेच उस्मानाबाद येथील स्त्रीरोग तज्ञ डॉ. विरेन्द्र गवळी, डॉ स्मिता सरोदे, डॉ ओंकार गायकवाड जनरल मेडीसीन यांनी तपासणी केली . हे विशेषतज्ञ म्हणुन आरोग्य मेळाव्यासाठी उपस्थित होते. या वेळी सर्व रुग्णांची तपासणी व डीजीटल हेल्थ कार्ड व आयुष्यमान भारत कार्ड रुग्णांचे काढण्यात आले. तसेच आयुर्वर्दिक विभाग मार्फत रूग्णांची तपासणी करण्यात आली. नेत्रतपासणी करण्यात. यावेळी रूग्ण तपासणी करण्यासाठी डॉ. अबरार पठाण डॉ. देवदत कुलकर्णी, डॉ. गजानन शेटे, डॉ अमजद पठाण, डॉ आनंद मोरे, डॉ. स्मिता पाटील. डॉ. जयश्री यादव. डॉ. दयानंद पाटील. यांनी रुग्ण तपासणी केली. या आयुष्यमान भारत कार्ड काढण्यासाठी विशेष करून उस्मानाबाद शासकीय रुग्णालयातील कर्मचारी उपस्थित होते. कार्यक्रम यशस्वीतेने पार पाडण्यासाठी तालुका आरोग्य अधिकारी उपजिल्हा रुग्णालयातील परिचारीका, परिसेविका व कर्मचारी तसेच प्राथमिक आरोग्य केन्द्रांतील अधिकारी व कर्मचारी यांनी अथक परिश्रम घेतले.कार्यक्रमाचे सुत्रसंचालन डॉ .आनंद मोरे यांनी केले .

www.starmazanews.com मुख्य संपादक : रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!