मा.आमदार राहुल भैया मोटे साहेब यांच्या हस्ते महामानव डॉक्टर बाबासाहेब आंबेडकर जयंती निमित् प्रतिमा पूजन .

Picture of starmazanews

starmazanews

www.starmazanews.com परांडा प्रतिनिधि गोरख देशमाने


दिनांक 14 एप्रिल 2022 रोजी *महामानव भारतरत्न बोधिसत्व राज्यघटनेचे शिल्पकार डॉक्टर बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या 131 व्या जयंतीनिमित्त परांडा येथील डॉक्टर बाबासाहेब आंबेडकर चौक येथे आरपीआयचे राष्ट्रीय सरचिटणीस संजय कुमार बनसोडे* यांनी जयंती उत्सव आयोजित केला होता या कार्यक्रमाला *भूम-परंडा-वाशी चे माजी आमदार राहुल भैया मोटे साहेब, माजी आमदार ज्ञानेश्वर पाटील साहेब, मा. नगराध्यक्ष जाकीर भाई सौदागर ,* सुभाश सिंह सिद्दीवाल साहेब, माजी सभापती, दत्ता अण्णा साळुंखे, *सुभाष भाऊ मोरे,* *संदीप खोसे पाटील साहेब, गौतम लटके सर,* *भाऊसाहेब खरसडे, तहसीलदार रेणुकादास देवणीकर साहेब,* नगरपालिकेच्या सी ओ मॅडम, देवानंद टकले साहेब, सुबोध सिंह ठाकुर साहेब, माजी जिल्हा परिषद उपाध्यक्ष धनंजय सावंत, गोवर्धन शिंदे, धनंजय हांडे, बापू मिस्कीन, हनुमंत कोलते, बिभीषण खुणे, काका साळुंके, पिंटू पाटील, धनंजय आबा मोरे, अमीर शेख, अश्रू लेंगरे, नवजीवन चौधरी, काळे सर, पटेल सर, ताहेर पटेल, श्रावण गणगे, प्रा. शरद झोंबाडे, हनुमंत पाटील, विजय दादा बनसोडे, यांच्यासह अनेक सर्वपक्षीय नेते व कार्यकर्ते उपस्थित होते

www.starmazanews.com मुख्य संपादक : रियाज पठाण 9405749898 / 9408749898

starmazanews
Author: starmazanews

News analysts, reporters, and journalists keep the public updated about current events and noteworthy information.

Recent Posts
error: Content is protected !!